Password Policy (7.x-1.0-beta4) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Other
te: ఇతర

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Change
te: మార్చు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Passwords match:
te: సంకేతపదాలు సరిపోయాయి:

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.
