Password policy (7.x-1.0-rc2) - en to cy translation catalogue (36 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Available variables are:
cy: Newidion sydd ar gael yw:

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: History
cy: Hanes

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: Create
cy: Creu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Medium
cy: Canolig

en: Other
cy: Arall

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Passwords match:
cy: Cysefaill cyfrineiriau:

en: User's {users}.uid.
cy: Defnyddiwr {defnyddwyr}.uid

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
cy: I newid y cyfrinair defnyddiwr cyfredol, rhowch gyfrinair newydd yn y ddau faes.
