Password Policy (7.x-1.14) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: History
ta: வரலாறு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Good
ta: நல்லது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
