Password Policy (7.x-1.3) - en to mr translation catalogue (36 entries)

en: Save configuration
mr: बदल संरक्षीत करा

en: Reset to defaults
mr: मुळरुपात करा

en: delete
mr: मिटवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: Delete
mr: मिटवा

en: Submit
mr: सुपूर्द करणे

en: Operations
mr: कृती

en: Username
mr: सदस्यनाम

en: List
mr: यादी

en: Cancel
mr: रद्द

en: Description
mr: अधिक माहिती

en: Enabled
mr: समर्थ

en: Action
mr: कृती

en: Yes
mr: हो

en: No
mr: नाही.

en: view
mr: दाखवा

en: Edit
mr: संपादन

en: This action cannot be undone.
mr: ही कृती परत घेता येणार नाही.

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Weight
mr: मुल्य

en: The configuration options have been saved.
mr: संरचना पर्याय संरक्षीत केले

en: Settings
mr: संरचना

en: Name
mr: नाव

en: edit
mr: संपादन

en: Save
mr: संरक्षीत

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: View
mr: बघा

en: Length
mr: लांबी

en: History
mr: इतिहास

en: Good
mr: चांगला

en: Roles
mr: वर्तनमर्यादा

en: E-mail address
mr: ई-मेल पत्ता

en: Save changes
mr: बदल संरक्षित करा

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Blocked
mr: प्रतिबंधीत

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
mr: सध्याचे संकेताक्षर बदलायचे असल्यास , खालील दोन्ही जागी नवा संकेताक्षर द्या.
