Password Policy (7.x-1.9) - en to is translation catalogue (46 entries)

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Reset to defaults
is: Endurstilla í sjálfgefin gildi

en: delete
is: eyða

en: Request new password via e-mail.
is: Fá nýtt lykilorð í pósti.

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Username
is: Notendanafn

en: List
is: Listi

en: Cancel
is: Hætta við

en: Description
is: Lýsing

en: Enabled
is: Virkt

en: Action
is: Aðgerð

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: view
is: skoða

en: Available variables are:
is: Tiltækar breytur eru:

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Password
is: Lykilorð

en: Weight
is: Vægi

en: The configuration options have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: Settings
is: Stillingar

en: Name
is: Nafn

en: edit
is: breyta

en: Save
is: Vista

en: Add
is: Bæta við

en: View
is: Skoða

en: Length
is: Lengd

en: History
is: Saga

en: The configuration options have been reset to their default values.
is: Stillingarnar hafa verið endursettar í frumgildi sín.

en: Create
is: Stofna

en: Good
is: Gott

en: Roles
is: Hlutverk

en: E-mail address
is: Netfang

en: Warning
is: Viðvörun

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: Blocked
is: Óvirkur

en: Passwords match:
is: Lykilorðin eru eins:

en: Uppercase
is: Hástafa

en: User's {users}.uid.
is: Notanda: {users}.uid.

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
is: Til að velja þér nýtt lykilorð skaltu slá inn lykilorðið sem þú vilt nota í báða reitina.

en: Weak
is: Veikt

en: Current password
is: Núverandi lykilorð
