PasswordResetTabs (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Create a new user account.
cy: Creu cyfrif defnyddiwr newydd.

en: Request new password via e-mail.
cy: Gofyn am gyfrinair newydd drwy e-bost

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Account settings
cy: Gosodiadau cyfrif

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
cy: Rydych wedi ceisio defnyddio dolen mewngofnod un-waith sydd wedi dod i ben. Gofynnwch am un newydd gan ddefnyddio'r ffurf isod.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
cy: Mae cyfarwyddiadau pellach wedi eu gyrru at eich cyfeiriad e-bost.
