PasswordResetTabs (7.x-1.1) - en to mr translation catalogue (5 entries)

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
mr: बाकी सगळ्या सुचना तुम्हाला विरोपाद्वारे(ईमेल) पाठवण्यात आल्या आहेत.
