PasswordResetTabs (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
te: తదుపరి సూచనలని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.
