PasswordResetTabs (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Create a new user account.
vi: Tạo tài khoản người dùng mới.

en: Request new password via e-mail.
vi: Yêu cầu gửi mật khẩu mới qua thư điện tử.

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Account settings
vi: Thiết lập tài khoản

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
vi: Bạn đã cố gắng sử dụng một liên kết đăng nhập 1 lần đã hết hạn. Hãy yêu cầu một lần khác bằng cách sử dụng mẫu dưới đây.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
vi: Các hướng dẫn chi tiết đã được gửi tới địa chỉ e-mail của bạn
