PasswordResetTabs (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
fil: Sinubukan mong gumamit nang pang-isahang kawing sa paglalagda na wala nang bisa. Maaring humingi ka ng bago gamit-gamit ang mga kahon sa ibaba.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.
