PasswordResetTabs (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன
