Passwordless (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
cy: Defnyddiodd defnyddiwr %name dolen mewngofnodi un-waith ar amser %timestamp.

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
cy: Rydych wedi ceisio defnyddio dolen mewngofnod un-waith sydd wedi dod i ben. Gofynnwch am un newydd gan ddefnyddio'r ffurf isod.
