Patch manager (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Development
vi: Phát triển

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Simple List
vi: Danh sách đơn giản

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Patches
vi: Đắp vá

en: Scan
vi: Quét

en: Patch
vi: Đắp vá

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Patch file
vi: Tập tin đắp vá

en: Asc
vi: Tăng dần
