Patch Status (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: error
vi: lỗi

en: Modules
vi: Mô-đun

en: warning
vi: cảnh báo

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Recommended version:
vi: Phiên bản nên dùng:

en: Security update:
vi: Cập nhật bảo mật:

en: Latest version:
vi: Phiên bản mới nhất:

en: Development version:
vi: Phiên bản đang phát triển:

en: Also available:
vi: Cũng có trong:

en: Drupal core
vi: Nhân Drupal

en: Includes: %includes
vi: Bao gồm: %includes

en: Disabled modules
vi: Các module đã tắt

en: Disabled themes
vi: Các giao diện bị tắt

en: Includes:
vi: Bao gồm:

en: Enabled: %includes
vi: Đã bật: %includes

en: Disabled: %disabled
vi: Đã tắt: %disabled

en: Depends on: !basethemes
vi: Phụ thuộc vào: !basethemes

en: Required by: %subthemes
vi: Cần thiết cho: %subthemes
