PatchInfo (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: error
ta: பிழை

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: ok
ta: சரி

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Development version:
ta: அபிவிருத்தி பதிப்பு:

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes
