Path Breadcrumbs (7.x-3.0-rc1) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Path
ta: பாதை

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Site
ta: தளம்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Clone
ta: போலிகை

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Administration theme
ta: மேலாண்மை தீம்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக
