Pathauto (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Remove
vi: Xoá

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Update
vi: Cập nhật

en: Users
vi: Người dùng

en: Forums
vi: Diễn đàn

en: Double quotes "
vi: Dấu nháy kép "

en: Single quotes (apostrophe) '
vi: Dấu nháy đơn '

en: Comma ,
vi: Dấu phẩy ,

en: Period .
vi: Dấu chấm .

en: Hyphen -
vi: Dấu nối -

en: Underscore _
vi: Dấu gạch dưới _

en: Colon :
vi: Dấu hai châm :

en: Semicolon ;
vi: Dấu chấm phẩy ;

en: Pipe |
vi: Dấu gạch đứng |

en: Left square bracket [
vi: Dấu ngoặc vuông trái [

en: Right square bracket ]
vi: Dấu ngoặc vuông phải ]

en: Plus +
vi: Dấu cộng +

en: Equal =
vi: Dấu bằng =

en: Asterisk *
vi: Dấu sao *

en: Percent %
vi: Dấu phần trăm %

en: Dollar $
vi: Dấu đôla $

en: Exclamation !
vi: Dấu than !

en: Question mark ?
vi: Dấu hỏi ?

en: Less than <
vi: Dấu nhỏ hơn <

en: Greater than >
vi: Dấu lớn hơn >
