Patterns (7.x-1.0-beta5) - en to vi translation catalogue (72 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: Go
vi: Đi

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: category
vi: phân loại

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Options
vi: Tùy chọn

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Directory
vi: Thư mục

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Title:
vi: Tựa:

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Info
vi: Thông tin

en: Never run
vi: Chưa bao giờ chạy

en: Missing
vi: Bị mất

en: Run
vi: Chạy

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Save role
vi: Lưu vai trò

en: Available
vi: Có sẵn

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Add role
vi: Tạo vai trò

en: 1 year | @count years
vi[0]: 1 năm
vi[1]: @count năm

en: 1 week | @count weeks
vi[0]: 1 tuần
vi[1]: @count tuần

en: 1 min | @count min
vi[0]: 1 phút
vi[1]: @count phút

en: 1 sec | @count sec
vi[0]: 1 giây
vi[1]: @count giây

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
vi: Quá trình kiểm tra tính hợp lệ gặp lỗi, vui lòng thử lại. Nếu lỗi này vẫn tồn tại, vui lòng liên hệ quản trị hệ thống.

en: Extract
vi: Giải nén

en: Save permissions
vi: Lưu các quyền

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: status report
vi: báo cáo trạng thái

en: 1 month | @count months
vi[0]: 1 tháng
    @count tháng

en: Author:
vi: Tác giả:

en: Not writable
vi: Không thể ghi

en: Trash
vi: Rác

en: Writable
vi: Có thể ghi được

en: %message in %file on line %line.
vi: %message trong %file tại dòng %line.

en: Preparing to install
vi: Đang chuẩn bị cài đặt

en: Unable to determine %project name.
vi: Không xác định được %project_name.

en: %project is already installed.
vi: %project đã được cài đặt rồi.

en: %name must be a valid hexadecimal CSS color value.
vi: %name phải là một mã màu CSS hợp lệ ở dạng thập lục phân.

en: Path:
vi: Đường dẫn:
