Patterns (7.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Public
te: బహిరంగ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Resources
te: వనరులు

en: Version
te: సంచిక

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Back
te: వెనక్కి

en: category
te: వర్గం

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Options
te: ఎంపికలు

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: php
te: పీహెచ్పీ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Address
te: చిరునామా

en: here
te: ఇక్కడ

en: Other
te: ఇతర

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Info
te: సమాచారం

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
te: మూల్యాంకనాలోపం -మళ్ళీ ప్రయత్నించండి. ఈ లోపం మళ్ళీ తలెత్తితే, సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: %message in %file on line %line.
te: %file లో %line లైను వద్ద %message ఉంది.
