Patterns (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Go
ml: പോകൂ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: category
ml: വിഭാഗം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: php
ml: പി.എച്ച്.പി

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Info
ml: വിവരം

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ml: സാധുതാ പ്രശ്നം, ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കൂ. പ്രശ്നം തുടരുകയാണെങ്കില്‍, സൈറ്റ് മേല്‍നോട്ടക്കാരനുമായി ബന്ധപ്പെടൂ.

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: %message in %file on line %line.
ml: %file -ല്‍ %message, %line വരിയില്‍.
