Patterns (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Go
ta: செல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: category
ta: பிரிவு

en: Save
ta: சேமி

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: php
ta: பிஎச்பி

en: Module
ta: கூடகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Destination
ta: இலக்கு

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Info
ta: தகவல்

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
ta: சரிபார்த்தல் பிழை, மீண்டும் முயற்சி செய்யவும். இப்பிழை தொடர்ந்தால் உங்களது தள மேலாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Not writable
ta: எழுதப்படக்கூடியதல்ல

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: %message in %file on line %line.
ta: %message %file கோப்பில் %line ஆம் வரியில்.
