Patterns (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
fil: Mali sa pagpapatunay. Mangyaring subukang muli. Kung ayaw tumigil ng maling ito, mangyaring makipag-ugnay sa tagapangasiwa ng sayt.

en: %message in %file on line %line.
fil: %message sa %file sa linyang %line.
