Patterns (7.x-2.2) - en to cy translation catalogue (41 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Version
cy: Fersiwn

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: settings
cy: gosodiadau

en: category
cy: categori

en: Save
cy: Cadw

en: Format
cy: Fformat

en: Path
cy: Llwybr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Other
cy: Arall

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Never run
cy: Byth a'i redeg

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: 1 year | @count years
cy[0]: 1 flwyddyn

en: 1 week | @count weeks
cy[0]: 1 wythnos @count wythnos

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
cy: Gwall dilysiant, ceisiwch eto. Os yw'r gwall yn parhau, cysylltwch â gweinyddwr y safle.

en: 1 month | @count months
cy[0]: 1 mis
cy[1]: @count mis

en: Not writable
cy: Ddim yn ysgrifenadwy

en: %message in %file on line %line.
cy: Mae %message yn %file ar lein %line
