Patterns Client (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Search
cy: Chwilio

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Link
cy: Dolen

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Format
cy: Fformat

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: The changes have been saved.
cy: Mae'r newidiadau wedi cael eu cadw.

en: Please enter some keywords.
cy: Rhowch eiriau allweddol i mewn.

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.
