Patterns Client (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Please enter some keywords.
ta: சில வார்த்தைகளை உள்ளிடுக.
