Patterns Server (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Author
cy: Awdur

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: File
cy: Ffeil

en: Search
cy: Chwilio

en: Category
cy: Categori

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: Comment
cy: Sylw

en: Score
cy: Sgôr

en: Please enter some keywords.
cy: Rhowch eiriau allweddol i mewn.

en: comment
cy: sylw

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.
