Pay (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Active
fil: Aktibo

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: active
fil: aktibo

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.
