Pay (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (30 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Transaction ID
ml: ഇടപാട്  ഐ ഡി

en: Transaction date
ml: ഇടപാട്  തീയതി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Form ID
ml: ഫോം ഐഡി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: menu
ml: മെനു

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.
