Pay (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Date
ta: திகதி

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: User
ta: பயனாளர்

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: menu
ta: பட்டி

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
