PayEx (7.x-1.1-beta1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Menu item
fil: Bagay
