PayEx (7.x-1.1-beta1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Description
ml: വിവരണം

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക
