Payment (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்
