Payment (7.x-1.7) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Last update
fil: Huling binago

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
