Paypal API (7.x-1.2-beta4) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Cost
ta: விலை

en: Quantity
ta: அளவு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி
