PayPal Roles (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Length
ta: நீளம்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: N/A
ta: இல்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Canada
ta: கனடா

en: China
ta: சைனா

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Comma
ta: கமா

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது
