PayPal Roles (7.x-1.0-beta5) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: Poland
te: పోలాండ్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Australia
te: ఆస్ట్రేలియా

en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

en: Belgium
te: బెల్జియం

en: Canada
te: కెనడా

en: China
te: చైనా

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Netherlands
te: నెదర్లాండ్స్

en: Russia
te: రష్యా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United States
te: అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాలు

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Custom date format
te: అనుకూల తేదీ ఆకృతి

en: Comma
te: కామా
