PayPal Roles (7.x-1.0-beta6) - en to cy translation catalogue (52 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Date
cy: Dyddiad

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Custom
cy: Addasu

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Brazil
cy: Brasil

en: Poland
cy: Gwlad Pwyl

en: Portugal
cy: Portiwgal

en: Germany
cy: yr Almaen

en: Australia
cy: Awstralia

en: Austria
cy: Awstria

en: Belgium
cy: Gwlad Belg

en: China
cy: Tseina

en: France
cy: Ffrainc

en: Italy
cy: yr Eidal

en: Netherlands
cy: yr Iseldiroedd

en: Russia
cy: Rwsia

en: Spain
cy: Sbaen

en: Switzerland
cy: y Swisdir

en: United Kingdom
cy: Deyrnas Unedig

en: United States
cy: Unol Daleithiau

en: day(s)
cy: diwrnod(au)

en: week(s)
cy: wythnos(au)

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Precision
cy: Trachywiredd

en: year(s)
cy: blwyddyn/blynyddoedd

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Decimal point
cy: Pwynt degol

en: Custom date format
cy: Addasu fformat dyddiad

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Round
cy: Crwn

en: If checked, the number will be rounded.
cy: Bydd y rhif yn cael ei rowndio os caiff ei wirio

en: Specify how many digits to print after the decimal point.
cy: Enwi baint o ddigidau i argraffu ar ôl y pwynt degol.

en: What single character to use as a decimal point.
cy: Pa gymeriad sengl i ddefnyddio fel pwynt degolyn.

en: What single character to use as the thousands separator.
cy: Pa cymeriad sengl i'w ddefnyddio fel gwahanydd miloedd.

en: Text to put before the number, such as currency symbol.
cy: Testun i roi o flaen y rhif, megis symbol arian.

en: Text to put after the number, such as currency symbol.
cy: Testun i roi ar ôl y rhif, megis symbol arian.
