Pay-per-node (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Quantity
ta: அளவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Purchased
ta: வாங்கப்பட்டது

en: view
ta: பார்

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: edit
ta: மாற்று

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Order
ta: வரிசை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: No content types available.
ta: எந்தவொரு உள்ளடக்க வகைகளும் இல்லை.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை
