PBS Media Manager (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: title
fil: pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Update
fil: Gawing bago

en: Page
fil: Pahina

en: Filters
fil: Mga salaan

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan
