PBS Passport (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: key
cy: allwedd

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Start Date
cy: Dyddiad cychwyn

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Full name
cy: Enw llawn

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: field
cy: maes
