PBS Passport (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: value
ta: மதிப்பு

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: field
ta: புலம்

en: (empty)
ta: (வெறுமை)
