PDF Archive (7.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Image
ta: படம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
