Peekaboo - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: CCK
kn: ಸಿಸಿಕೆ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: none
kn: ಯಾವುದು ಇಲ್ಲ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Reload
kn: ಪುನ್ಶೇತನಗೊಳಿಸು
