Peekaboo - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Link
vi: Liên kết

en: none
vi: không có

en: Default
vi: Mặc định

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Reload
vi: Nạp lại
