Peekaboo - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Link
te: లింకు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి
