Per Role Picture (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Picture
cy: Darlun

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: Please wait...
cy: Arhoswch...

en: file system
cy: system ffeil

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth
