Per Role Picture (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Picture
ta: படம்

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: About
ta: பற்றி

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: @name <em>(locked)</em>
ta: @name <em>(பூட்டப்பட்டது)</em>

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
