Per Role Picture (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Picture
te: చిత్రం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: About
te: గురించి
