Perfecto (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Image
cy: Delwedd

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: reset
cy: ailosod

en: The file could not be uploaded.
cy: Ni ellir llwytho'r ffeil i fyny.
