Perfecto (7.x-1.2) - en to is translation catalogue (9 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Development
is: Þróun

en: Cancel
is: Hætta við

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: The configuration options have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: Image
is: Mynd

en: Upload
is: Hlaða upp

en: Click here
is: Smelltu hér

en: reset
is: endurstilla
